Đăng nhập để hỏi chi tiết
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Công do lực kéo gàu nước thực hiện:
A=Ph=mgh=10⋅10⋅5=500(J)A=Ph=mgh=10⋅10⋅5=500(J)
1min40s=100s1min40s=100s
Công suất trung bình của lực kéo:
P=At=500100=5(W)P=At=500100=5(W)
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Đáp án+Giải thích các bước giải:
Xin 5s vs cảm ơn
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin
0
110
0
t=100s mà:))
4905
80621
3019
Sửa rồi nhé
56
3827
17
bđhh luôn
4905
80621
3019
Bth mà