Đăng nhập để hỏi chi tiết
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Đáp án:
A = 525000J
Giải thích các bước giải:
Công thực hiện trong trường hợp này là:
A=P.h=35000.15=525000J
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Giải thích các bước giải:
A=P.h=35000.15=525000J
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin