Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Cây hoa chỉ ra ba bông nhưng bông nào bông đấy đều đẹp mê hồn luôn. Ba hông hoa như ba nàng công chúa xinh đẹp mặc một chiếc váy màu đỏ thắm. Những cánh hoa chắc là đẹp nhất. Lớp cánh hoa như những bậc thang. Cánh hoa thật mịn màng, mượt mà như tơ lụa đỏ thắm, chúng kết vào nhau tạo nên một bông hoa hồng duyên dáng. Đường nét từng cánh hoa thật uyển chuyển, đó là tuyệt tác của bông hồng, là một sự kì ảo vô hình thu hút người ngắm xem.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Đây là bài của mình Mình tự viết mình đã nộp cho thầy của mình rồi nên bạn cứ yên tâm mình không có chép mạng đâu và bạn cho mình câu trả lời hay nhất nhé
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin