Trong thời gian tham gia khóa huấn luyện tại Trung tâm em yêu thích những chuyên đề nào? Vì sao ?
helpp
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Đáp án:
Giải thích các bước giải:
Trong thời gian tham gia khóa huận luyện tại Trung tâm em yêu thích chuyên đề: Kỹ năng giao tiếp
Vì kỹ năng giao tiếp giúp em hiểu rõ hơn về tầm quan trọng của giao tiếp trong cuộc sống hằng ngày và công việc, kỹ năng giao tiếp còn giúp em tự tin hơn trong việc giao tiếp với người khác và giải quyết vấn đề một cách hiêu quả.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
`=>` Chuyên đề về trí tuệ nhân tạo và học máy:
`+` Lý do : Trí tuệ nhân tạo và học máy là các lĩnh vực hiện đại và thú vị , với nhiều tiềm năng ứng dụng trong tương lai. Bạn có thể thấy hứng thú khi thấy các mô hình học máy tự động học và cải thiện từ dữ liệu.
`=>` Chuyên đề về phát triển ứng dụng di động:
`+` Lý do : Phát triển ứng dụng di động cho phép bạn tạo ra các ứng dụng hữu ích mà mọi người có thể sử dụng hàng ngày. Đây cũng là một lĩnh vực có nhu cầu cao trên thị trường.
`-----`
`#Henricutii***`
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin