Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
`#Sad`
° Cuộc sống luôn có sự cân bằng nhất định , khi bạn được một điều gì đó thì đồng thời bạn cũng sẽ mất đi một thứ gì đó. Và những vấn đề trong xã hội cũng như vậy. Không có gì là mãi tích cực phải chắc chắn xung quanh ta cũng sẽ luôn có những vấn đề tiêu cực. Nhưng quan trọng là thái độ sống và cách ứng xử của pha trước những vấn đề đó. Một trong những vấn đề đang là tâm điểm hiện nay chính là `A` . Và bây giờ chúng ta hãy cùng vào bài để tìm hiểu về vấn đề này nhé!
° Thay vấn đề vào `A`
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin