Để phân biệt được hàng cột điện có thẳng hàng hay không người ta làm như thế nào?
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
` \color{skyblue}{J͜͡u͜͡n͜͡ঔ}`
`-` Để người ta phân biệt phân biệt được hàng cột điện có thẳng hàng thì người ta phải đứng trước cái cột điện đầu tiên và nhìn nó. Vì khi cột điện đứng đầu che khuất các cột điện ở phía sau thì các cột điện ở phía sau thì nó sẽ từ từ thẳng hàng.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Để phân biệt xem hàng cột điện có thẳng hàng hay không, người ta thường sử dụng một công cụ đo góc như cân bằng nước hoặc máy đo góc để kiểm tra sự thẳng hàng của các cột. Bằng cách đo góc của các cột so với một đường thẳng ngang hoặc đứng, người ta có thể xác định xem chúng có thẳng hàng hay không.
Ykr aa
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin