Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
`star` bn tham khảo ạ
trong mỗi cuộc đời của chúng ta ai cũng được sinh ra và lớn lên . dù cho có lớn lên ai cũng rời xa nhà nhưng ko vì thế mà quên đi nó . tôi đang sống trong 1 ngôi nhà không mấy khá giả nhưng chứa đầy tình thương của cha mẹ , nó là thứ tôi trân trọng nhất của cuộc đời
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Mở bài
Sau mỗi ngày làm việc và học tập vất vả, ai trong số chúng ta cũng muốn trở về nhà. Về với mái nhà thân yêu đã che chắn cho ta trước bao giông tố của cuộc đời. Gia đình em cũng như vậy, ngôi nhà là nơi em cùng những thành viên trong gia đình luôn yêu quý, trân trọng và giữ gìn qua bao năm tháng.
Thân bài:
Phần thân bài em có thể tả ngôi nhà và nói về ý nghĩa của ngôi nhà với cuộc sống của gia đình em.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin
0
22
0
cảm ơn
112
2395
61
xin hn
0
22
0
là sao
112
2395
61
xin hay nhất
0
22
0
ok