em có đồng tình với ý kiến của người viết:cho đến tận hôm nay,Trần Đăng Khoa vẫn mãi là tinh tú trên bầu trời văn học Việt Nam?vì sao
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Em có đồng tình vs ý kiến của ng vt:''cho đến tận hôm nay,Trần Đăng Khoa vẫn mãi là tinh tú trên bầu trời đầy sao vì dù ông có ra đi nhưng ông đã để lại cho nhân dân ta tất nhiều tác phẩm văn học đồ sộ và rất tuyệt vời.Những tác phẩm văn học ấy chính là nh tinh túy của đất trời mà cta cần nên trân trọng,trong đó chứa những bài học quý giá mà ông muốn các độc giả hiểu đc bằng những từ ngữ giản dị mà mộc mạc nhưng lại bao la là cả một bầu trời kiến thức và cả kinh nghiệm xương máu của chính ông
CHÚC CẬU HỌC TỐT-@BẢO
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Trần Đăng Khoa thực sự là một ngôi sao sáng chói trong ngành văn học Việt Nam. Ông bắt đầu sáng tác ngay từ khi còn nhỏ và nhanh chóng nổi tiếng, giành được nhiều giải thưởng uy tín trong suốt sự nghiệp của mình Mặc dù ông chỉ mới hai mươi ba tuổi nhưng ông đã đạt được nhiều điều đáng chú ý, chẳng hạn như nhận Giải thưởng Nhà nước về Văn học Nghệ thuật năm 2001 Việc ông tiếp tục sáng tác và duy trì vị trí danh dự này trong văn học Việt Nam khiến mọi người dễ dàng coi ông là một vì sao lấp lánh trong lĩnh vực của mình
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin
134
2723
66
tầm bnh dong ạ
0
46
0
okiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
0
46
0
5 6 dòng ạ
0
46
0
:)
0
46
0
đâu r
0
46
0
a đây r
0
46
0
thanks
134
2723
66
cậu p để mik còn ghi nx chứ