Nêu lên được suy nghĩ của em sau khi xem một phim về thiên nhiên và ý nghĩa của việc đọc sách ngắn nhất có thể
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Đáp án:
Sau khi xem một bộ phim về thiên nhiên, em thường cảm thấy bình yên và thư thái. Cảnh đẹp của thiên nhiên như rừng rậm, biển cả hay những ngọn núi cao đã giúp em cảm nhận được sự hùng vĩ và tuyệt vời của tự nhiên. Đồng thời, những hình ảnh đó cũng giúp em nhận ra rằng mình chỉ là một phần nhỏ bé trong vũ trụ rộng lớn này. Về việc đọc sách ngắn, em tin rằng dù chỉ là một cuốn sách có số trang rất ít, nhưng nó vẫn chứa đựng những kiến thức và bài học quý giá. Đôi khi, một câu chuyện ngắn, một bài học nhỏ có thể thay đổi cách em suy nghĩ và hành động. Việc đọc sách ngắn giúp em tiết kiệm thời gian, nhưng vẫn mang lại những giá trị tinh thần và tri thức mới mẻ.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin