Qua lời nói của thỏ "Dám chạy thi với ta sao? ta chấp mi một nửa đường đó".
Viết ngắn gọn thôi ạ chứ t đây lười viết quá à:^^
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
`color{cyan}{-npl-}`
`@` Em hãy nhận xét lời nói của Thỏi "Dám chạy thi với ta sao? ta chấp mi một nửa đường đó"
`-` Ngắn gọn (chỉ có trả lời): Qua lời nói trên của thỏ, em thấy được sự kiêu căng, tự mãn, chủ quan khiêu khích của cậu, đồng thời qua lời nói ấy đã chứng tỏ cậu đã coi thường người khác
`-` Đầy đủ (có kèm bài học): Qua lời nói trên của thỏ, em thấy được sự kiêu căng, tự mãn, chủ quan khiêu khích của cậu, đồng thời qua lời nói ấy đã chứng tỏ cậu đã coi thường người khác và nghĩ rằng mình là nhất, không ai có thể vượt qua được mình. Tính kiêu căng, tự mãn ấy đã khiến thỏ phải cúi đầu thua cuộc trước rùa, vì thế, ta cần nên cố gắng, không nên chủ quan, tự mãn bạn nhé!
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin
30
3166
7
Cảm ơn ạ