nêu một số việc em có thể làm để thể hiện tinh thần đoàn kết của dân tộc
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Để thể hiện tinh thần đoàn kết dân tộc, việc mà em có thể làm đó chính là chung tay cùng với cộng đồng trong các chiến dịch bảo vệ môi trường, phòng chống dịch bệnh, phong trào cùng học tập và làm theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh,... Em sẽ tích cực tham gia các phong trào tình nguyện của cộng đồng, địa phương, nhà trường và xã hội cùng mọi người. Từ đó, em sẽ có thể thể hiện tinh thần đoàn kết của dân tộc thi đua, phấn đấu, làm giàu cho đất nước, xã hội và quê hương.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin