Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
1885
1034
- Đóng vai một người bạn:
Theo mình thấy thì bạn nên cố gắng hết sức mình đi, đừng vì một chút suy nghĩ chưa chín chắn mà đánh mất dự định, tương lai của mình. Bởi lẽ sau này bỏ lỡ sẽ hối tiếc lắm đấy, mong cậu suy nghĩ kĩ. Mình thấy thì chúng ta vẫn còn có nhiều thời gian để ôn mà, nếu cậu không biến thì 2 bọn tớ sẽ giúp cậu học tập. Cậu cứ thử nỗ lực lần này thử xem, biết đâu có thể đậu đại học thì sao. Tuổi trẻ mình còn dài mà, đừng vì một chút tự ti như vậy mà nản lòng, yên tâm đi luôn có tụi mình bên cạnh. Từ giờ, ba chúng ta sẽ cùng nhau cố gắng, nỗ lực hết mình vì tương lai của chúng ta
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin