Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Đáp án:
⇒Em thấy tự hào khi mình là người Việt Nam,và em cũng biết ơn ông cha ta khi đã kiên cường chiến đấu với những cường quốc rất mạnh như Thực Dân Pháp,Đế Quốc Mỹ,Phát Xít Đức,...Chiến thắng năm đó là 1 sự kiện chấn động thế giới.
NOCOPY2024
`87`.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Cảm nghỉ của em về các anh lính khi đang diễu binh trên đường là khi đang diễu binh mặt các anh tôn lên một vẻ trang nghiêm, quả thực các anh đi rất đều cùng chiều cao luôn bằng nhau.
Bạn muốn bổ sung thì bạn viết thêm vào nha
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin