nêu công dụng của dấu ngoặc kép trong câu ngày mai đi học khoan hãy học bài cũ cac em có thể dành thời gian để hỏi bạn bè thầy cô trong đợi tụt lùi vừa qua và nhớ đừng chế cười nếu
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Ngày mai đi học, khoan hãy học bài cũ, các em có thể dành thời gian hỏi han bạn bè, thầy cô sau đợt lụt vừa rồi, và nhớ đừng chê cười nếu như “crush” của mình mặc đồ không được đẹp, đi dép không được "mốt" hay thấy một bao ni lông lăn lốc trong góc bàn cuối lớp, em nhé!
`=>` Tác dụng: đánh dấu từ ngữ với ý nghĩa đặc biệt
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin