Đăng nhập để hỏi chi tiết


Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Đáp án+Giải thích các bước giải:
tóm tắt m=200g=0,2kg
p=?
trọng lượng của vật có khối lượng 200g là
P=10.m=10x0,2=2(N)
chúc bạn làm tốt
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?

Bảng tin