giúp mikk iiiiiiiiiiiii
tả một nghệ sĩ đang biểu diễn khoảng tầm từ 45-60 dòng hoặc hơn
cảm ơn nhìu
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Thần tượng của em là một ca sĩ Hàn Quốc - Lisa.
Trước tiên , em xin giới thiệu sơ qua về thần tượng của mình . Tên cô ấy là Lisa , đầy đủ là Lalisa Manobal . Cô ấy thường được biết đến với nghệ danh là Lisa . Cô là thành viên nhỏ tuổi nhất của nhóm nhạc nữ nổi tiếng nhất nhì Hàn Quốc -Blackpink. Lisa debut với vai trò là một rapper của nhóm nhưng chỉ vậy , cô còn là một ca sĩ , nhạc sĩ vô cùng đa tài . Cô có vẻ ngoài nhỏ nhắn và xinh xắn , thân hình vô cùng cân đối , đôi chân dài khiến bao người ngưỡng mộ . Nhưng điều khiến em trân trọng và quý mến cô ca sĩ Hàn Quốc gốc Thái nhất đó chính là sự nhiệt huyết , tài năng và vô cùng vui vẻ . Khi đứng trên sân khấu với hàng ngàn người nhưng cô vô cùng chuyên nghiệp và rất tự tin .
Buổi biểu diễn hôm đó diễn ra tại sân vận động quốc gia Mĩ Đình . Sau lời hứa với thành tích top 5 của lớp , em đã được thưởng cho một tấm vé để được tham gia buổi concert của thần tượng . Sau những bài hát trình diễn cùng nhóm nhạc thì Lisa cũng đã biểu diễn một bài hát solo : Money. Sau tiếng hú hét của khán giả , Lisa xuất hiện với một bộ đó bó sát màu trắng bạc đầy sang trọng , phần ngực của chiếc áo là những chiếc lông vũ tôn thêm phần quý phái . Và màn biểu diễn bắt đầu . “It's the end of the month and the weekend…” từng câu hát cất lên là những tiếng reo hò , hát theo cùng của rất nhiều khán giả . Trên sân khấu , Lisa vẫn nở nụ cười rất tươi cùng giọng hát đầy chuyên nghiệp. Không thể thiếu đó chính là những điệu nhảy cuốn hút và cực kì nghệ thuật . Chất giọng mạnh mẽ nhưng không làm mất đi phần nữ tính cùng điệu nhảy nhiệt huyết và sự cổ vũ nồng cháy của khán giản khiến buổi biểu diễn sôi động đến bùng cháy . Từng động tác nhảy , từng cái lắc hông đều hài hào với lời bài hát. Cả thần tượng và fan cùng hò hét , cùng hát , cùng trình diễn đã tạo nên buổi concert tuyệt vời .
Tiếp mục của Lisa đã kết thúc nhưng dư âm vì vẫn còn , từng điệu nhảy , câu hát như vẫn còn đâu đây khiến cả em và những người hâm mộ khác chẳng thể quên .
Tuy rằng rất thần tượng cô nàng Lisa tuyệt vời này nhưng em vẫn không quên nghĩa vụ học tập của mình . Em sẽ biến niềm si mê ấy trở thành động lực . Em sẽ cố gắng học tập để có thể trở thành một fan hâm mộ đáng ngưỡng mộ của Lisa.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin