Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Em đã xem rất nhiều các ca sĩ biểu diễn nhưng em thích nhất là nhóm Blackpink.Màn trình diễn mà em yêu thích nhất của nhóm Blackpinkl à bài Ddu Du Ddu Du tại Osaka.
Sân khấu hôm ấy, cả bốn cô gái đều mặc bộ trang phục có tông màu trắng, hồng ngọt ngào. Tuy đơn giản và không có những đường cắt xẻ táo bạo, nhưng vẫn đủ để khoe sự quyến rũ, khỏe khoắn và cá tính của các cô gái. Trên nền nhạc sôi động của ca khúc Ddu Du Ddu Du và tiếng reo hò cổ vũ nhiệt tình của khán giả, các cô gái trình diễn vô cùng thành công. Từng động tác nhảy, phối hợp với nhau đều thật nhuần nhuyễn và điêu luyện. Phần hát và rap cũng được thể hiện rất thành công. Mỗi thành viên đều có một phong cách và màu sắc riêng mà khán giả có thể dễ dàng cảm nhận được. Nhưng khi hát chung với nhau thì họ lại hòa hợp đến không ngờ. Đến phần điệp khúc, khán giả xung quanh đồng thanh hát chung với các cô gái, khiến họ vui đến bất ngờ. Đó chính là sự liên kết kì diệu giữa idol và người hâm mộ của họ. Và cũng nhờ vậy mà màn trình diễn đã trở nên sôi động và thành công hơn.
Em mong rằng trong tương lai sẽ có cơ hội được tham gia vào biển hồng đó, được tận mắt xem một sân khấu của nhóm nhạc Blackpink.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin