em có đồng tình với ý kiến đầu tiên chưa phải là tiếp thu nhiều kiến thức nghĩ những điều siêu khó giải được những bài toán hay những bài tập mà nhiều người khác không giải được mà cần bồi đắp tình yêu thương được đề cập ở văn bản 1 không vì sao
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Em hoàn toàn đồng tình với quan điểm này. Điều đầu tiên mà mỗi người cần học trong cuộc đời đó chính là cần học cách yêu thương người khác. Bồi đắp tình yêu thương là nền tảng cơ bản cần bồi đắp từ sớm để mỗi người có thể trưởng thành và khôn lớn toàn diện thay vì ngay lập tức học những kiến thức sách vở đao to búa lớn. Trước hết, tình yêu thương, lòng nhân ái và sự tử tế là những yếu tố cần được bồi dưỡng từ sớm cho bất cứ ai trong cuộc đời này.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin