Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Đáp án `+` Giải thích các bước giải:
Giá tiền của `0,5 kg` và `1 kg` mỗi loại là:
`60 000 + 72 000 = 132 000 (đồng)`
Giá tiền của `1kg` nho và `1kg` táo mỗi loại là:
`132 000 ÷ 1,5 = 88 000 (đồng)`
Đáp số: `88 000 đồng`
Chúc bạn học tốt <3
#`Amie`
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Sự kiện