Đăng nhập để hỏi chi tiết
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Sau khi đọc bài thơ,cảm xúc của e tràn đầy tình yêu thuonge và biết ơn mẹ.Em cảm nhận đc sự hy sinh và yêu thương vô điều kiện của mẹ dành cho em.Em cảm nhậc được tình yêu mãnh liệt và ko bao giờ phai mờ của mẹ, và sự gắn kết giữa mẹ và con .Cảm xúc của e sau khi đọc bài thơ là biết ơn và trân trọng mẹ hơn bao giờ hết.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin