Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Bạn có thể lấy: Phạm Trọng Đạt – học sinh lớp 6/1, trường THCS Long An – nhặt rác thông miệng cống thoát nước ở xã Long An (Long Thành, Đồng Nai) cậu học trò không mũ nón, áo mưa, tự nguyện làm một việc - nhặt rác mà không đợi ai khen ngợi, nhiều người bỗng nở nụ cười trước một nhân cách dễ thương. Đây là một trong những việc làm nhỏ nhưng lại khiến cho rất nhiều người cảm phục về thái độ và hành vi của em trước nghĩa vụ và trách nhiệm với hội đồng cùng những việc làm thầm lặng không cần được khen thưởng, tuyên dương .
mik nghĩ v
có sai thì mong bạn thông cảm
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin