Đăng nhập để hỏi chi tiết
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
`12` `kg` gạo giá `:`
`36 000` `× 12` `= 432 000` (đồng)
Nếu mua gạo thường, giá mỗi `kg` là `18000` đồng thì người đó mua được `:`
`432 000` `: 18 000` `= 24` (kg)
Đáp số` :` `24kg`
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Sự kiện