Đăng nhập để hỏi chi tiết


Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Đáp án `+` Giải thích các bước giải:
Số tiền đặt mua `3kg` thịt bò (không kể tiền ship) là:
`560 000 - 20 000 = 540 000` (đồng)
Giá của `1kg` thịt bò là:
`540 000 : 3 = 180 000` (đồng)
Vậy `1kg` thịt bò có giá `180 000` đồng.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin