0
0
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
304
333
Tình thương chính là hạnh phúc của con người, chỉ cần thể hiện sự chia sẻ và quan tâm tới người khác đó cũng là một niềm vui trong cuộc sống. Chúng ta hãy cứ cho đi tình thương mà đừng mong chờ sẽ nhận lại được, như thế chúng ta sẽ thấy nó có ý nghĩa và sẽ thấy hạnh phúc gấp nhiều lần.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Cảm nhận của em về yêu thương nhận lại hạnh phúc là được yêu mến lên chuông học giỏi không bị thầy cô chửi và điện bố mẹ em và luôn được bố mẹ khen, và giỏi và không mắc sai lầm khi đến trường đến lớp.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin