Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Sau khi đọc bài thơ trên thì em có cảm nghĩ về người mẹ trong bài thơ trên là luon chăm sóc và lo cho con cái của mình. Mẹ đã dành cho con một tình yêu thương rất là lớn và mẹ luôn luôn hát ru cho con ngủ mỗi khi con cần, mẹ là cuộc sống của con và là người che chở cho con.Mẹ già đi rồi con biết ai mà dưa dam . Vay nen con hứa lớn lên sẽ chăm sóc cho mẹ nhiều lắm , mẹ là tất cả. Con yêu mẹ nhiều lắm .
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bài làm
Sau khi đọc bài thơ trên em thấy trong bài nói về người mẹ đã danh hết tình thương cho đứa con của mình. Nên mẹ ngày một già yếu. Trước đây lời mẹ ru con khi con chào đời có cả tương lai của con sau này. Rồi sau này con đi được nhiều nơi làm được nhiều công việc. Mẹ thì càng già nua hơn mài tọc cũng đã bạc trắng lưng cũng đã không thể thẳng. Qua bài này em thấy người mẹ đã dành hết tình yêu thương cho con. em cũng sẽ cố gắng học tập thật giỏi để giúp đỡ bố mẹ
tại bạn cho bài thơ ngắn quá nên chỉ viết được từng này thôi
xin hay nhất ạ
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin