Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
My favorite program is Masha and the bear. It is on the HTV3 channel. It's about a little girl named Masha and a bear living in the forest. I like it because l can be learning English when I watch it.
Dịch:Chương trình yêu thích của tôi là Masha và chú gấu. trên kênh HTV3. Đó là về một cô bé tên Masha và một con gấu sống trong rừng. Tôi thích nó bởi vì tôi có thể học tiếng Anh từ chương trình đó.
`\neq NH`
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin
385
13178
743
trưởng nhóm ơi, tuần này mình hơi bận, xin phép cho mình nghỉ á:(((
1419
7055
1934
ocee