Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Kết bài mở rộng :
Người xưa đã từng có câu :
" Học không chơi đánh rơi tuổi trẻ
Chơi không học mất cả tương lai . "
Thật vậy , mỗi giờ ra chơi lại là những giây phút mà mỗi học sinh mong muốn sau những giờ học tập căng thẳng . Sau mỗi giờ ra chơi , chúng em lại cảm thấy sảng khoái và vui vẻ hơn để bước vào một tiết học mới thật hiệu quả . Nhưng chúng ta cũng cần cân bằng giữa việc học và chơi để có được kết quả học tập tốt nhất. Bởi vậy , em rất thích giờ ra chơi
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin