Viết đoạn văn ngắn khoảng 3-5câu trình bày cảm xúc của em về ngôi trường em đang học
Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Ngôi trường là nơi em gửi gắm bao thân thương, rèn dũa bao tình người. Nơi đây là mái ấm thứ hai của em, dưới mái trường ngói đỏ lòng em như rạo rực, con tim luôn mong ngóng nơi kì diệu này. Mỗi ngày đến trường là mỗi ngày một tình thương, một chút chở che bên lòng người. Thật quá đỗi làm sao!
$#Sano$
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Ngôi trường mỗi ngày là nơi em được học , được rèn luyện tính cách và học những bài học để áp dụng trong cuộc sống . Ở nơi đây em đã học được 1 năm rồi, mặc dù các anh chị khối trên đều đã học được rất lâu nhưng với em ngôi trường luôn đem lại cảm xúc háo hức mỗi ngày đến trường và vui vẻ , hào hứng . Cho nên hãy học thật chăm chỉ để đền bù công ơn của các thầy cô giáo
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin
307
1217
578
:))
3102
48484
3500
=))
307
1217
578
Lớp 7 mà giỏi quá:))
307
1217
578
Còn đánh máy nhanh nữa=))
3102
48484
3500
Bình thường mằ cọu, ciểu đánh nhiều nên zãy =))