Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Thật cảm động và biết ơn thật nhiều đến những hành động cao đẹp của những người tình nguyện hiến dâng thân xác cho y học. Phải chăng cho đi không phải mất đi mà điều đó sẽ tồn tại mãi mãi trên thế gian tươi đẹp này. Một lần nữa khiến ta càng trân quý trước nghĩa cửa cao đẹp ấy và đóng góp được sức lực bản thân cho đất nước.
Bạn tham khảo nha><
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin
739
15008
419
cảm ơn chị