Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Nhận xét
-Tinh thần của nhân dân ta tham gia nghĩa quân là vô cùng nhiệt tình và hăng hái với tinh thần chiến đấu bất khuất ,kiên cường,nhân dân đã chu đáo cung cấp hỗ trợ nghĩa quân lương thực ,vũ khí ,phương tiện ,con người ,... cùng nghĩa quân tham gia đánh giặc ,thực hiện mưu kế để tiêu diệt quân Minh .Yếu tố đoàn kết ,chung sức đánh giặc của nhân dân ta chính là nguyên nhân quan trọng nhất dẫn đến thắng lợi của cuộc khởi nghĩa Lam Sơn.
@Luonyeuhoidap247
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
$+$ Nhân dân ta luôn có truyền thống yêu nước nồng nàn.
$+$ Tinh thần quyết chiến đánh giặc, quyết tâm giành lại đất nước cho tới cùng.
$+$ Có sự lãnh đạo tài tình, thông mình của Lê Lợi.
$+...$
$@kevindruyne$
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin