Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Mới sáng sớm , nàng Meo nhà em đã thức dậy. Nàng Meo dễ thương lắm ! Bộ lông của Meo có màu vàng óng ả , mềm mượt như cục bông. Mèo ta Đôi mắt long lanh,to tròn như hòn bi để dưới ánh nắng mặt trời.Đôi chân nhỏ xíu,mảnh mai lại chạy khắp mọi nơi.Thỉnh thoảng,đến tối Meo cũng tập tành đi bắt chuột.Nhanh như cắt,chú chuột đã yên vị trong bụng của nàng Meo.Meo đã trở thành một thành viên không thể thiếu trong gia đình em.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Trên thế giới này có rất nhiều loài động vật nhưng con vật mà em yêu quý nhất vẫn là con chó. Chúng rất thông minh và có ích. Bộ lông của chúng rất đa dạng nhưng em thấy đẹp nhất là màu vàng óng ả như ánh mặt trời. Chúng cũng biết làm trò vui như con người,khiến em vui mỗi khi không có việc gì làm. Vì thế nên em rất yêu loài chó
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Mèo nhất
Ba bài nữa anh ạ 🥺
Bài gi nữa em
Đng hay con gì em
Nhà em có nuôi một con chó rất đẹp . Em đặt tên cho nó là Milu . Milu có bộ lông màu trắng mềm mại như bông . Ai vào nhà em cũng khen Milo là một chú chó xinh đẹp. Nó có hai con mắt tròn xoe như hai hòn bi ve . Mỗi lần đi chơi, em đều đưa Milu đi cùng, nó thích lắm. Nhất là lúc đi chơi công viên, nó chạy nhảy một cách đầy thích thú, trông cứ như một đứa con nít đang khám phá với những thứ mới lạ vậy . Không biết khi nào mà Milu đã trở thành một thành viê không thể thiếu trong gia đình em Rút gọnNhà em có nuôi một con chó rất đẹp . Em đặt tên cho nó là Milu . Milu có bộ lông màu trắng mềm mại như bông . Ai vào nhà em cũng khen Milo là một chú chó xinh đẹp. Nó có hai con mắt tròn xoe như hai hòn bi ve . Mỗi lần đi chơi, em đều đưa Milu đi cùng,... xem thêm
Em rất vui khi có nó và đc nó bảo vệ em suốt khi em còn nhỏ nên em rất iu milu nhà em
Bài 1 23 nữa ạ 🥺😔
Em đợi ti nha
Bảng tin