Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Em sẽ giới thiệu Cầu Rồng vì đó là 1 hình tượng tự hào của thành phố Đà Nẵng trong thời kì đổi mới,nơi thể hiện khát vọng,ý chí vươn lên của con người nơi đây.Du khách cũng có thể chiêm ngưỡng màn trình diễn phun nước và phun lửa vào cuối tuần.
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Em sẽ giới thiệu với du khách danh lam thắng cảnh đèo Hải Vân. Bởi vì đèo Hải Vân có núi non hùng vĩ với những cung đường uốn lượn quanh co, hiểm trở. Ngoài ra, nơi đây còn có thiên nhiên tuơi đẹp, rất thích hợp để chúng ta chụp những bức ảnh tuyệt vời.
E cho cj xin ctlhn nha!!!
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin