Hãy luôn nhớ cảm ơn và vote 5*
nếu câu trả lời hữu ích nhé!
Là 1 Văn Bản Kể Về Tâm Trạng Của Người Mẹ Trước Ngày Khai Trường Của Con. Mẹ Lo Lắng Cho Đứa Con Bé Bỏng Của Mình Lần Đầu Tiên Rời Khỏi Vòng Tay Mẹ Để Bước Những Bước Chân Đầu Tiên Vào Đời.
Đêm Trước Ngày Khai Trường Người Mẹ Đã Không Thể Ngủ Được, Không Thể Tập Trung Làm Được Một Việc Gì Cả, Nằm Trên Giường Và Trằn Trọc Lo Cho Buổi Khai Trường Đầu Tiên Của Con. Trong Khi Đó, Người Con Vẫn Ngủ Một Cách Rất Bình Thường, Thanh Thản Mà Không Có Bất Kì Mối Lo Bận Tâm Gì Về Ngài Khai Trường Đầu Tiên Của Mình.
Mẹ Lo Lắng Vì Chỉ Ngày Mai Thôi, Con Sẽ Đến Một Thế Giới Hoàn Toàn Mới, Một Thế Giới Kì Diệu Và Con Phải Học Cách Để Đương Đầu Với Nó. Tầm Quan Trọng Của Nhà Trường Đối Với Mẹ Được Thể Hiện Qua Câu : ''Đi Đi Con, Hãy Can Đảm Lên, Thế Giới Này Là Của Con, Bước Qua Cánh Cổng Trường Là Một Thế Giới Kì Diệu Sẽ Mở Ra. Điều Đó Thể Hiện Đó Là Nơi Cung Cấp Cho Ta Những Kiến Thức Hay, Bổ Ích. Dạy Ta Nên Người. Nơi Vun Đắp Những Tình Cảm Đẹp Đẽ.
Qua Văn Bản Thể Hiện Tấm Lòng Yêu Thương Con Sâu Sắc, Sự Chu Đáo, Ân Cần Của Bố Mẹ. Đồng Thời Thấy Sự Quan Tâm Của Hệ Thống Giáo Dục Đối Với Thế Hệ Tương Lai!
#KoCopy
Copy Mình Làm DOG Nhé!
Hãy giúp mọi người biết câu trả lời này thế nào?
Bảng tin
275
3638
309
Hi guyy